ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วครับ แผนการสอนการใช้โปรแกรม Dreamweaver  (อ่าน 1871 ครั้ง)

ออฟไลน์ ครูสอนคอมพิวเตอร์

• Administrator
  • Hero Member
    • เว็บขายของออนไลน์
[h1]มาแล้วครับ แผนการสอนการใช้โปรแกรม Dreamweaver [/h1]

ตอนแรกผมว่าผมจะเขียนเนื้อหาแบบไปเรื่อย ๆ ตามที่ผมเข้าใจและลำดับเนื้อหาสอนไปเรื่อย ๆ แต่วันนี้ได้เสร็จสิ้นครับ แผนการสอนเรื่องการใช้โปรแกรม Dreamweaber ครับ คุณครูท่านไหนต้องการที่จะนำไปทำไปสู่การสอนของท่านทางผมก็ยินดีครับ ส่วนเนื้อหาผมจะทำใส่ในส่วนนี้นะครับ ครูสามารถให้นักเรีรยนของท่านมาเรียนที่นี่ได้คัรบ ไม่หวงครับ *b601*

[hide]http://www.mediafire.com/?fj82txvd35d0394[/hide]

*b606*

ออฟไลน์ thatsanee

• นักเขียนฝึกหัด
  • *
  • แผนการสอน
มาแล้วครับ แผนการสอนการใช้โปรแกรม Dreamweaver
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2015, 10:05:58 PM »
 *b605* *b619*

รวมแนวข้อสอบ,ตำรวจ,ทหาร,ราชการ,ครู ฯลฯ

มาแล้วครับ แผนการสอนการใช้โปรแกรม Dreamweaver
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2015, 10:05:58 PM »